Home / บุคลากรฝ่ายสนับสนุน

บุคลากรฝ่ายสนับสนุน

ดร.ฐิติศักดิ์ เวชกามา

Dr.Thitisak Wechkama

ตำแหน่ง หัวหน้าสำนักงานเลขานุการคณะ

โทรศัพท์ : 081-057-7766 E-mail : neoneonnong@hotmail.com

นางสาววิภาภรณ์ วงศรีเทพ

Miss Wipaporn    Wongsritep

ตำแหน่ง นักวิชาการเงินและบัญชี ปฏิบัติการ

โทร : 061-654-9635 E-mail : Wipaporn.W@msu.ac.th

 

 

นางสาวปวิตรา สินเทาว์

Miss Pawitra Sinthao

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป ปฏิบัติการ

โทร : 095-663-1826 E-mail : pompam2345@gmail.com

นางธิดารัตน์ วันแก้ว

Mrs.Thidarat Wankaew

ตำแหน่ง นักวิชาการพัสดุ ปฏิบัติการ

โทร : 064-059-2253 E-mail : Thidarat.W@msu.ac.th

นางสาวเกสราภรณ์ สกุลโพน

Miss Ketsarapon Sakulpon

ตำแหน่ง นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ปฏิบัติการ

โทร : 094-361-0026 E-mail : ketsarapon.s@msu.ac.th

 

นางสาวจรัญญา ทุงจันทร์

Miss Jaranya Toongjan

ตำแหน่ง นักวิชาการศึกษา ปฏิบัติการ

โทร : 093-328-9616 E-mail : jaranya.t@msu.ac.th

นางสาวชนากานต์ คำเมรี

Miss Chanakan Khammeree

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป ปฏิบัติการ

โทร : 094-495-2461 E-mail : chanakan.k@msu.ac.th

 

นางสาวทัศวรรณ จาบาล

Miss Thasawan  Jabal

ตำแหน่ง นักวิชาการศึกษา ปฏิบัติการ

โทร : 084-6840680 E-mail : thasawan.j@msu.ac.th

 

นายอภิสิทธิ์ ศรีพุทธา

Mr.Apisit   Sriputta

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป

โทร : 091-076-9410 E-mail : apisit.s@msu.ac.th

นายเขตตะวัน เพชรกรรม

Mr. Khettawan    Phetchakham

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป

โทร : 098-601-7292 E-mail : khettawan.p@msu.ac.th

นางสาวกรองแก้ว ตั้งปรัชญากูล

Miss Krongkaew Tangpruchayakul

ตำแหน่ง นักวิชาการคอมพิวเตอร์

โทร : 099-791-2101 E-mail : krongkaew.tan@msu.ac.th

นายสุทธิศักดิ์ จรัสแสง

Mr.Sutthisak Charatsang

ตำแหน่ง พนักงานขับรถยนต์

โทร. 0929825163  E-mail   konphothat@gmail.com

นายสุริยา จันทร์เปล่ง

ตำแหน่ง คนสวน